*/
  • ปิรันญ่า
  • ranking : สมาชิกทั่วไป
  • email : lovethailand@live.com
  • วันที่สร้าง : 2007-01-31
  • จำนวนเรื่อง : 738
  • จำนวนผู้ชม : 1235941
  • จำนวนผู้โหวต : 1260
  • ส่ง msg :
  • โหวต 1260 คน
พระกรณียกิจ รัชกาลที่ ๕ - ความสัมพันธ์ฝรั่งเศส

พระกรณียกิจ รัชกาลที่ ๕ - ความสัมพันธ์ฝรั่งเศส เสด็จประพาสยุโรป ร.ศ. ๑๑๖

View All
<< พฤศจิกายน 2007 >>
อา พฤ
        1 2 3
4 5 6 7 8 9 10
11 12 13 14 15 16 17
18 19 20 21 22 23 24
25 26 27 28 29 30  

[ Add to my favorite ] [ X ]


วันพฤหัสบดี ที่ 15 พฤศจิกายน 2550
Posted by ปิรันญ่า , ผู้อ่าน : 2885 , 12:48:46 น.  
หมวด : นักข่าวอาสา

พิมพ์หน้านี้
โหวต 0 คน

ไปหน้าแรก Countdown เลือกตั้ง 23 ธันวา 50

คุณสามารถอ่านเรื่องย้อนหลังได้ที่ ลิสต์รวมทุกเรื่องในบล็อก คลิกที่คอลัมน์ซ้ายมือ

กลุ่มจังหวัดที่ 5

ประกอบด้วย 10 จังหวัด ได้แก่ สระแก้ว นครราชสีมา ปทุมธานี นครนายก ปราจีนบุรี ฉะเชิงเทรา ชลบุรี ระยอง จันทบุรี ตราด

มีจำนวนราษฎรรวม 7,818,710 มี 10787 หน่วยเลือกตั้งใน 20 เขต
ได้แก่ สระแก้ว นครราชสีมา ปทุมธานี นครนายก ปราจีนบุรี ฉะเชิงเทรา ชลบุรี ระยอง จันทบุรี ตราด
จำนวน ส.ส.
ระบบแบ่งเขต 50 คน
ระบบสัดส่วน 10 คน
มี 16 พรรคการเมืองลงแข่ง ผู้สมัคร 160 คนเป็นชาย 115 คน หญิง 45 คน

จำนวน ส.ส. ในเขตกลุ่มจังหวัดที่ 5

#

จังหวัด

กลุ่มจังหวัดระบบสัดส่วน

จำนวน

ส.ส.ระบบสัดส่วน

ส.ส. ระบบแบ่งเขต

เขตเลือกตั้ง

หน่วยเลือกตั้ง

1

จันทบุรี

5

10

3

1

637

2

ฉะเชิงเทรา

5

4

2

825

3

ชลบุรี

5

8

3

1280

4

ตราด

5

1

1

282

5

นครนายก

5

2

1

455

6

นครราชสีมา

5

16

6

4248

7

ปทุมธานี

5

6

2

921

8

ปราจีนบุรี

5

3

1

700

9

ระยอง

5

4

2

665

10

สระแก้ว

5

3

1

774

 

รวม

 

 

50

20

10787

ตารางนี้จัดทำโดย ปิรันย่า 15 พ.ย. 2550 

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. ระบบสัดส่วน กลุ่มจังหวัดที่ 5

หมายเลขพรรคพรรคลำดับคำนำหน้าชื่อนามสกุล
1เพื่อแผ่นดิน1นายปุระพัฒน์วิเศษจินดาวัฒนา
2นางสาวปาลิดาไชยธรากุล
3นายวันชาติบุญเก่า
4นาวาโทประดิษฐ์จำเนียรพล
5นายดำรงลดหวั่น
6นายพงศ์พัฒน์โชติมงคลจัน
7นายณัฏฐ์กิตติกุล
8นายแสงชัยบูรณะวังศิลา
9นางสาวกนกวรรณบุญจันทึก
10นางจันทร์เพ็ญธรรมภิรานนท์
2รวมใจไทยชาติพัฒนา1พลเอกเชษฐาฐานะจาโร
2นายวิรัชรัตนเศรษฐ
3พล.ต.ต.เถลิงศักดิ์สุคนธมาล
4นายประทีปกรีฑาเวช
5นายนาวีศรีนุชศาสตร์
6นายอารักษ์ไชยริปู
7นายกิตติธรวงศ์ไตรรัตน์
8นายยอดยิ่งพันธุ์ศรีนคร
9พลตรีสมานเกษรอินทร์
10นายเกรียงศักดิ์เศรษฐเมธีกุล
3เครือข่ายชาวนาแห่งประเทศไทย1นายวิเชียรควรเอี่ยม
2นายอมรเทพสวัสดี
3นายทองหล่อมานุจำ
4นายสมศักดิ์บุญมี
5นายประสิทธิ์บุญจันทร์
6นายประยุทธไทยพิบูลย์
7นายปรีชาขณะรัตน์
8นางงามศิริยันทำ
9นายทองอบถนอมวงศ์
10นายทองกฤตเทพตะขบ
4ประชาธิปัตย์1นายไกรศักดิ์ชุณหะวัณ
2นายสมเกียรติพงษ์ไพบูลย์
3พ.อ.วินัยสมพงษ์
4นายภุชงค์รุ่งโรจน์
5นายธงชัยอนันตกูล
6พลเรือเอกนาวีศานติกะนาวิน
7นายแสนคมอนามพงษ์
8พล.อ.อ.ธานีบวรพัฒนคุณ
9ร้อยโทปรีชาแจ่มจิรารักษ์
10นางสาวจิตรลดาศรีรัตนโช
5พลังเกษตรกร1นางศรีภิญโญดอนท้วม
2นางสาวดวงดาวไคขุนทด
3นางนิตยาภรณ์ลักษณะเลขา
4นางอุษาพานุราช
5นางสาววาสนาแก้ววิเศษ
6นางนุภรอินทปัทม์
7นางทิพวรรณโฉสูงเนิน
8นางไฝทองถุงจอหอ
9นางพิกุลบวมขุนทด
10นางพยอมเพียซ้าย
8เกษตรกรไทย1นายรณวัฒน์ทองน้อย
2นายสมชายวิพุธตระกูล
3นายไวศิษฎ์เลิศลิมชลาลัย
4นางฐิติมาบุญประเสริฐ
5นายจุติชลเลิศลิมชลาลัย
6นายสมบูรณ์ลัฐิกา
7นางสาววรัชย์บัณพรวิพุธตระกูล
8นายฐานพันธ์จิรเกียรติภคพร
9นางสาวนิธิรัตน์พัฒนสมุทร
10นางกัลยาเกิดสุข
9ประชาราช1นายเสนาะเทียนทอง
2นายทินวุฒิกุลดิลก
3พล.ต.ต.เสกสันต์อุ่นสำราญ
4นายรุ่งเพชรผาสุข
5นายสถิตย์สวินทร
6นางกานดามงคลหล้า
7นายฐานบุญส่งพรหมสูตร
8พลตรีสำราญสายพิณ
9นางสาวสายใจภู่อ่อน
10นายพลพิสิทธิ์แจวจันทึก
12พลังประชาชน1นายวิรุฬเตชะไพบูลย์
2นายสมพลเกยุราพันธุ์
3นายอัสนีเชิดชัย
4นายนพดลปัทมะ
5ดร.วุฒิพงศ์กิตติธเนศวร
6นางฤดีนาฏอุตตะโมต
7นายสมานภุมมะกาญจนะ
8นายอลงกรณ์ทวีรักษา
9นายไพบูลย์ประภาพิทยาพงษ์
10นายชิงสวิดทนขุนทด
13ชาติไทย1นายอรรคพลสรสุชาติ
2นายวินัยวิริยกิจจา
3นายเกษมสรศักดิ์เกษม
4นายเชาวน์มณีวงษ์
5นายฐนนท์ศรณ์เลิศฤทธิ์ศิริกุล
6นายอมรอนันตชัย
7นายสมานกลิ่นเกษร
8นายณรงค์กาญจนานนท์
9นางวิรตีธรธนาอัศว
10นายสากลศรีวันทา
15มัชฌิมาธิปไตย1นายประมวลเลี่ยวไพรัตน์
2นางกนกวรรณวิลาวัลย์
3นายกำพลภู่มณี
4นายสมศักดิ์ศรีสมุทร
5นายธนกรสมานกูลทอง
6นายธนะพลรังสิมานุรักษ์
7ดร.พิสิษฐ์ศิริรักษ์
8นายณัทชพงษ์เลาวัณย์ศิริ
9ดร.ศรีสุดาเลิศยิ่งเจริญชัย
10นายเฉลิมเหลื่อมเจริญ
17ความหวังใหม่1นางวิฬารีสว่างพลกรัง
2นางวรรณภรณ์ทองมณี
3นางกฤษณาธรรมรงค์จ้อย
4นางนารีรัตน์ศรีสุริยสวัสดิ์
5นายวิรุฬห์สว่างพลกรัง
6นางพิไลวรรณอ่อนสำลี
7นางสาวศิริพรวิสมล
8นางสาวจิราภานิมมานนิตย์
9นายอินทรฤทธิ์พาเผ่าพันธุ์
10นางมาวิกาจันทร์หอม
18ประชากรไทย1นายประเสริฐภิรมย์บุณย์
2นางสาววุฒิยาวจีจิรนันท์
3นายรังสรรค์ผดุงธรรม
4นางจิตผจงเอี่ยมชม
5นายวินัยขอเจริญ
6นายประมวลเธียรประดิษฐ์
7นายมานิตย์แสวงการ
8นายนพพลวัฒนสุนทร
9พ.อ.พิศาลสุนทรฐิติ
10นางนภัสนันท์สิงห์สุวรรณ
19ประชามติ1นายอนุเทพอุเทนสุต
2นางสุวรรณฑิบทับทิมเทศ
3นายเทพธนอภิญญา
4นายพีร์วาทินจิตรพัฒนากุล
5จ.ส.อ.ขจรวงษ์ใบแก้ว
6นายสิทธิพรปิยะธรรมวุฒิกุล
7นายพนมไพรยอดหนู
8นางสาวนุชชาวดีพันธ์สวัสดิ์
9นางสาวอมรรัตน์ฟักกระโทก
10นายจำลองเหลื่อมรัมย์
20ไทเป็นไท1นายภักดีกุลละวณิชย์
2พ.ท.บรรชาจันทบาล
3นายไพศาลตันธนวัฒน์
4นายวิโรจน์กอดสันเทียะ
5นางปวีณ์นุชปิยะวงศ์
6นางสาวทองพูลอริยะกุล
7นายสนิทเสลากลาง
8นายวิเชียรกำจายกลาง
9นายสุรพลแก้วดิษฐ
10นางณัฏฐาพรแซ่เอียบ
23คุณธรรม1นายวันชัยศิริธรรม
2นางวรญาเขียนจัตุรัส
3นายภูมิเบศร์นรสิงห์
4พ.ต.อ.คำนึงโตประเสริฐ
5นายเผด็จศึกพึ่งสามัคคี
6นายเทวัญคัดชา
7นายลือเก็จสุวรรนาวุธ
8นางอัมพรอู่เจริญ
9นางชลิดาวงศ์สุวรรณ
10นายจารึกนรสิงห์
27ไทยร่ำรวย1นายพงษ์ไพศาลพัคค์สุนทร
2นายศักดามีมุ่งกิจ
3นายสมชายรัตนเกรียงไกร
4นายชูเกียรติมโนวรกุล
5นายแดนไชยไชยสาร
6นายสุพลลิป์รัชดาวงศ์
7นายนุดผิวงาม
8นายธนรัตน์สุขภาคกิจ
9นายชัชชัยสุวรรณโชติ
10นายพัฒนชัยเงินทอง

ขอขอบคุณข้อมูลจากเว็บไซต์ กกต กลาง www.ect.go.th

ตารางนี้จัดทำโดย ปิรันย่า 15 พ.ย. 2550

จันทบุรี

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - จันทบุรี
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นายธวัชชัยอนามพงษประชาธิปตย
 2นายยุคลชนะวัฒนปญญาประชาธิปตย
 3นายพงศเวชเวชชาชีวะประชาธิปตย
 4วาที่ ร.ต.ธีรพงษคํารอดรวมใจไทยชาติพัฒนา
 5นายสงาเจริญรัตนพิทักษรวมใจไทยชาติพัฒนา
 6นายธนยศบุญโยประการรวมใจไทยชาติพัฒนา
 7นายชํานาญธรรมสุทธศีลเพื่อแผนดิน
 8นายชยันตเนรัญชรเพื่อแผนดิน
 9พ.ต.อ.ณรงคจันทรัศมีเพื่อแผนดิน
 10พล.ต.ต.พยุงตรงสวัสดิ์มัชฌิมาธิปไตย
 11นายธีระบํารุงพนิชถาวรมัชฌิมาธิปไตย
 12วาที่ พ.ต.ต.ฐนภัทรกิตติวงศามัชฌิมาธิปไตย
 13นางมาลีพรอมพรรคเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 14นางวรนุชคงรอดเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 15นายสุรศักดิ์ศิริชาตรีเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 16นายประพันธจึงสกุลวัฒนาประชาราช
 17นายวณัฐพงศชนะสิทธิ์ประชาราช
 18นายพราหมณมุกดาสนิทประชาราช
 19นายประวัฒนอุตโมทพลังประชาชน
 20นายบุญเกื้อบุญหยงพลังประชาชน
 21พล.ร.ท.ธีรพันธทิมประเสริฐพลังประชาชน
 22นายถนอมทาเอี่ยมประชามติ
 23นายประสิทธิ์แกวอินทรประชามติ
 24นายประมุขอัตตโนรักษประชามติ
 25นางขวัญหทัยอูชะนะไทยร่ำรวย
 26นางสมพรยิ้มทะโชติไทยร่ำรวย
 27นางสุพรรณบุญเลิศไทยร่ำรวย
รวม27    

ฉะเชิงเทรา

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - ฉะเชิงเทรา
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นายพิเชษฐตันเจริญเพื่อแผนดิน
 2นางกมลเนตรอินแบนเพื่อแผนดิน
 3พ.ต.ท.พชรเกรียงชัยสิงหนาทประชาธิปตย
 4นายชาลีเจริญสุขประชาธิปตย
 5พ.ต.อ.เอนกเกิดสวางรวมใจไทยชาติพัฒนา
 6นายชัยวัฒนศรีคชารวมใจไทยชาติพัฒนา
 7นายสมทรงวงคประดิษฐมัชฌิมาธิปไตย
 8นายธีรทัตติยกุลชัยมัชฌิมาธิปไตย
 9นายสมพรวัลลานนทเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 10นายเที่ยงทวมประเสริฐเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 11นายสมชัยอัศวชัยโสภณพลังประชาชน
 12นายอิทธิศิริลัทธยากรพลังประชาชน
 13นายธนะพงษเสวีวัลลภชาติไทย
 14นายกรกฎแกวคําชาติไทย
 15นายธนชัยศรีสุขประชากรไทย
 16นายไพโรจนมาลัยประชากรไทย
 17นางกาญจนาวิทยานนทไทยร่ำรวย
 18นายเสรีมัดตอเห็ดไทยร่ำรวย
 19นายสาธิตยืนสุขไทเปนไท
 20นายอภิวัฒนเกตุวัตถาไทเปนไท
21นางพรรณีจารุสมบัติเพื่อแผนดิน
 2นายสุนทรจิรฐาวงศเพื่อแผนดิน
 3นายเชาวลิตเจริญพรประชาธิปตย
 4นายจักรวาลทวมเจริญประชาธิปตย
 5นายบุญเลิศไพรินทรรวมใจไทยชาติพัฒนา
 6นางอินทิราฐปนานนทรวมใจไทยชาติพัฒนา
 7นายจเด็จทองวิลัยมัชฌิมาธิปไตย
 8นายวิชาญบุญธรรมมัชฌิมาธิปไตย
 9นายเสนหแกวมณีวงศเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 10นางผาสรอยทองเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 11นายวุฒิพงศฉายแสงพลังประชาชน
 12นางฐิติมาฉายแสงพลังประชาชน
 13นายสุชาติเอี่ยมทองคําชาติไทย
 14นายวรกิจเสาวรสชาติไทย
 15นางอมราปยสกุลวงศไทยร่ำรวย
 16นางสุวรรณพรมัดตอเห็ดไทยร่ำรวย
รวม36    

ชลบุรี

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - ชลบุรี
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นายประมวลเอมเปยประชาธิปตย
 2นายบรรจบรุงโรจนประชาธิปตย
 3นายมานิตยภาวสุทธิ์ประชาธิปตย
 4นายธนะวัตรวัฒนวงษภิญโญพลังประชาชน
 5นายสรายุทธวงษแสงทองพลังประชาชน
 6นายเสนหสมศรีพลังประชาชน
 7นายสมชายสหชัยรุงเรืองชาติไทย
 8นายอัมรินทรตั้งประกอบชาติไทย
 9วาที่ ร.ต.จิติลคุมครองชาติไทย
 10นางสาวเสาวลักษณสุริยาทิพยมัชฌิมาธิปไตย
 11นายสรัลชาศรีชลวัฒนามัชฌิมาธิปไตย
 12นายสมชายศรีสุนทรโวหารมัชฌิมาธิปไตย
 13นายนันทิวุฒิโฆษะปญญาธรรมรวมใจไทยชาติพัฒนา
 14นายปกครองผาสุขยืดรวมใจไทยชาติพัฒนา
 15นายธนารัชตชวัลกูลรวมใจไทยชาติพัฒนา
 16นายพันธุเทพทับทิมทองประชากรไทย
 17นายสุทัศนทาสีประชากรไทย
 18นายธัชพลอนันตนาวีนุสรณประชากรไทย
 19นายปริญญาวงศกรรุงโรจนไทยร่ำรวย
 20นายสถาพรมโนวรกุลไทยร่ำรวย
 21นายกันตพัฒนกลั่นสุวรรณไทยร่ำรวย
 22นายทิพากรเหลืองมหามงคลไทเปนไท
 23นายทินกรดวงเงินไทเปนไท
 24นางสาวอรกัญญากมลวรภัทรไทเปนไท
21นางพจนารถแกวผลึกประชาธิปตย
 2นายฐนโรจนโรจนกุลเสฏฐประชาธิปตย
 3นายไมตรีสอยเหลืองประชาธิปตย
 4พล.ร.ท.โรชวิภัติภูมิประเทศพลังประชาชน
 5นายชัยศิริมงคลพิริยะภาพสกุลพลังประชาชน
 6พล.ร.อ.สุรพลจันทนแดงพลังประชาชน
 7นายธงชัยพิมพชากุลมัชฌิมาธิปไตย
 8นายวิเชียรตั้งธรรมสถิตยมัชฌิมาธิปไตย
 9นายสุไอนีเพียรดีมัชฌิมาธิปไตย
 10นายสันตศักยจรูญ งามพิเชษฐชาติไทย
 11นายชาญยุทธเฮงตระกูลชาติไทย
 12นายปรเมศวรงามพิเชษฐชาติไทย
 13พล.ร.ท.เชษฐไกมลฐิติเพื่อแผนดิน
 14พล.ร.ท.นิทัศนเพชรนอยเพื่อแผนดิน
 15พล.ร.อ.วีระพันธงอกงามเพื่อแผนดิน
 16นายกรกฎขวัญกิจไพศาลรวมใจไทยชาติพัฒนา
 17นายธนัทศุภพลทองโชติรวมใจไทยชาติพัฒนา
 18นายสมชายปริปุณณโภครวมใจไทยชาติพัฒนา
 19พล.ร.ต.พัฒนะจิรนันทประชากรไทย
 20นางสาวสาวิตรีโสภณประชากรไทย
 21นางสุรภีวัฒนสุนทรประชากรไทย
 22นายจตุพรประยูรหาญไทยร่ำรวย
 23นายธนดลพลสารไทยร่ำรวย
 24นายธรรมนูญกังศิริกุลไทยร่ำรวย
31พ.ต.ท.สนองพรมไธสงมัชฌิมาธิปไตย
 2พ.ต.ท.สรพลพิมพสกุลมัชฌิมาธิปไตย
 3นายเกษมเหลืองออนพลังประชาชน
 4นายไชยเฉลิมพิทักษผลินพลังประชาชน
 5พล.ต.ต.วีระอนันตกูลประชาธิปตย
 6นายสรวุฒิเนื่องจํานงคประชาธิปตย
 7นายอุทัยมณีรัตนโรจนชาติไทย
 8นายจิรวุฒิสิงหโตทองชาติไทย
 9นายราชวัติสุเมธกุลประชากรไทย
 10นางนิภาหอรุงเรืองชัยประชากรไทย
 11นางไปรยามโนวรกุลไทยร่ำรวย
 12นายชูเกียรติถาวรเจริญทรัพยไทยร่ำรวย
 13นายณรงควัฒนสําเร็จกิจสกุลไทเปนไท
 14นายพงศกิตศสําเร็จกิจสกุลไทเปนไท
รวม62    

ตราด

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - ตราด
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นายชุมพรจิตนาวสารเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 2นายจงศักดิ์สุนทรศักดิ์ลาภรวมใจไทยชาติพัฒนา
 3นายธีระสลักเพชรประชาธิปตย
 4นายนฤปนาถสวางไสวพลังประชาชน
 5นายประสานพงษพานิชมัชฌิมาธิปไตย
 6นายวีระชัยจูหองประชาราช
 7นายพิทักษซื่อสมานไทยร่ำรวย
รวม7    

นครนายก

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - นครนายก
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นายวิรัตนอิงตระกูลเพื่อแผนดิน
 2นายนพดลอานทองเพื่อแผนดิน
 3นายวิสุทธิ์ศรีจันทรประชามติ
 4นางฉันทนาศรีจันทรประชามติ
 5นายสัญญาบุญ-หลงมัชฌิมาธิปไตย
 6นายสมชายหวังสวัสดิ์มัชฌิมาธิปไตย
 7นางสุรัสวิจารยเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 8นายสุชินเลื่อมนรินทรเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 9นายชาญชัยอิสระเสนารักษประชาธิปตย
 10นายวิกิจอิสระเสนารักษประชาธิปตย
 11นายวุฒิชัยกิตติธเนศวรพลังประชาชน
 12นายเกรียงไกรกิตติธเนศวรพลังประชาชน
 13นายสําเนาโหนาชาติไทย
 14นายวีระวัฒนบุคอรีชาติไทย
 15นายสหมณฑลแสงทองไทยร่ำรวย
 16พ.ต.สมัยพิรพิทยาพงศไทยร่ำรวย
รวม16    

นครราชสีมา

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - นครราชสีมา
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นายวรรณรัตนชาญนุกูลรวมใจไทยชาติพัฒนา
 2นายประเสริฐบุญชัยสุขรวมใจไทยชาติพัฒนา
 3นายวัชรพลโตมรศักดิ์รวมใจไทยชาติพัฒนา
 4นายชวลิตพวงแกวสุวรรณไทเปนไท
 5นายสมพงษสุภาพไทเปนไท
 6นางสาวศรวิษฐาโมงขุนทดไทเปนไท
 7นายไสวพราหมณีพลังประชาชน
 8นายบรรพตเชิดชัยพลังประชาชน
 9นายอุบลเอื้อศรีพลังประชาชน
 10นางนฤมลพรอมสันเทียะเพื่อแผนดิน
 11นายประพิศนวมโคกสูงเพื่อแผนดิน
 12นายนายสุเมธดอกพุดเพื่อแผนดิน
 13พล.ต.เจริญฤทธิ์ธรรมนิธิบุญญามัชฌิมาธิปไตย
 14พ.ต.เทอดฤทธิ์บุญญฤทธิ์มัชฌิมาธิปไตย
 15นายสมเกียรติจรรยาวิภาษมัชฌิมาธิปไตย
 16นายพิเชฐพัฒนโชติประชาธิปตย
 17นายสมโภชนประสาทไทยประชาธิปตย
 18นายสันทัดจึงพิชาญวณิชยประชาธิปตย
 19นายสุวัฒนชัยสวัสดีความหวังใหม
 20นายคมภัทรนวลมณีความหวังใหม
 21นายเดนชัยศรีจักรโคตรความหวังใหม
 22นางสุภาพนอยหนูจัตุรัสไทยร่ำรวย
 23นายชูชีพวิไลมณีวรรณไทยร่ำรวย
 24นายบรรพตแสงอรุณไทยร่ำรวย
21พ.ต.ท.สมชายเพศประเสริฐพลังประชาชน
 2นายสัมภาษณอัตถาวงศพลังประชาชน
 3นายอัครวัฒนรงคะสุทธิโรจนพลังประชาชน
 4นายพนมคนรูไทเปนไท
 5นายวิรัตนพลสวัสดิ์ไทเปนไท
 6นายสมศักดิ์ปรีดาวิจิตรกุลไทเปนไท
 7นายมานิธจันทรวราภรรวมใจไทยชาติพัฒนา
 8นางศิริพรชาติปฏิมาพงษรวมใจไทยชาติพัฒนา
 9นายสมศักดิ์พันธเกษมรวมใจไทยชาติพัฒนา
 10นางกาญจนาบุญมีศิริทิพงศประชาธิปตย
 11นายสายันหสํานักโนนประชาธิปตย
 12นางปาริชาติธรรมคุณประชาธิปตย
 13นายประนอมโพธิ์คําเพื่อแผนดิน
 14นางจิตรวรรณหวังศุภกิจโกศลเพื่อแผนดิน
 15นายโชคชัยเลิศสุวรรณกุลเพื่อแผนดิน
 16นายสมชายเลิศดวยลาภมัชฌิมาธิปไตย
 17นายอุทรหวังออมกลางมัชฌิมาธิปไตย
 18นายยงคภักดีศรีมัชฌิมาธิปไตย
 19นายสํารวยเจตนาดีชาติไทย
 20นายภคพลเพ็ชรกิ่งชาติไทย
 21นายวศินคงแสนคําชาติไทย
 22นายวินิจรังสรรคพรหมนิลไทยร่ำรวย
 23นางคําพองถนอมชาติไทยร่ำรวย
 24นายเอกชัยดีเสนาตระกูลไทยร่ำรวย
31นายวิสิทธิ์พิทยาภรณรวมใจไทยชาติพัฒนา
 2นายอุทัยมิ่งขวัญรวมใจไทยชาติพัฒนา
 3นายคณะวัฒนอังสนานิวัฒนรวมใจไทยชาติพัฒนา
 4นายตรีเพชรพรหมนิติพันธุประชาธิปตย
 5นายเกษมรังสุวรรณประชาธิปตย
 6นายรวยเลิศเลิศสุริยะกุลประชาธิปตย
 7นายกิตติมาศักดิ์โลหณุตมัชฌิมาธิปไตย
 8นายสาธิตดานกุลมัชฌิมาธิปไตย
 9นายรักษดานกุลมัชฌิมาธิปไตย
 10นายประเสริฐจันทรรวงทองพลังประชาชน
 11นางลินดาเชิดชัยพลังประชาชน
 12นายบุญเลิศครุฑขุนทดพลังประชาชน
 13ด.ต.ทํานุดอนทวมพลังเกษตรกร
 14นายสนามเซียนจันทึกพลังเกษตรกร
 15นายอลงกรณดอนทวมพลังเกษตรกร
 16นางภรณพิชญชาวัฒนปาณีเพื่อแผนดิน
 17นายสมพงศโสภณสุริยะเพื่อแผนดิน
 18นางอัชรารัชตสันติเพื่อแผนดิน
 19นายประเสริฐมีพริ้งไทเปนไท
 20นายทศพรเลิศอุกฤษฎไทเปนไท
 21นายแดนปลองสูงเนินไทเปนไท
 22ร.ต.อดิเรกจันทะวงษไทยร่ำรวย
 23นายประจักษวิชัยวัฒนาไทยร่ำรวย
 24นายทินกรคําพิชัยไทยร่ำรวย
 25นางสภคยาเมฆขุนทดมหาชน
 26นางเจียมจิตศรีพูนทองมหาชน
 27นางสาวจิราภรณเรียบสันเทียะมหาชน
41ร.ต. หญิงระนองรักษสุวรรณฉวีเพื่อแผนดิน
 2นายอนุวัฒนวิเศษจินดาวัฒนเพื่อแผนดิน
 3นายกลวัชรอึ้งสวัสดิ์เพื่อแผนดิน
 4นายพงษพิชรุงเปาพลังประชาชน
 5นายสมศักดิ์โสมกลางพลังประชาชน
 6นายวรกรคําสิงหนอกพลังประชาชน
 7นายเอกพงศดอกพิกุลประชาธิปตย
 8นายคุณาวุฒิบุญมากประชาธิปตย
 9นายกฤษณพิศุทธกลาหาญประชาธิปตย
 10นายลําพองพิลาสมบัติมัชฌิมาธิปไตย
 11นายพัฒนเศรษฐคัมภิรามัชฌิมาธิปไตย
 12นายภาสกรมุงเขตกลางมัชฌิมาธิปไตย
 13นางทัศนียารัตนเศรษฐรวมใจไทยชาติพัฒนา
 14นายนริศเรืองธนานุรักษรวมใจไทยชาติพัฒนา
 15นายมงคลนุชิตรวมใจไทยชาติพัฒนา
 16นายวงศฑอมรมาตยสุรียไทเปนไท
 17นายอุบลเตวิชาไทเปนไท
 18นายทินกรเปรื่องการไทเปนไท
 19นายสายันตบวชสันเทียะชาติไทย
 20นายราเมศรมั่นคงชาติไทย
 21นายดํารงประจิตรชาติไทย
 22นางสุระทินประทุมพันธไทยร่ำรวย
 23นายสัมพันธการนอกไทยร่ำรวย
 24นางสิริกรศรีกัสสปไทยร่ำรวย
51นายสมชัยฉัตรพัฒนศิริรวมใจไทยชาติพัฒนา
 2นายวัชราณ วัขนายรวมใจไทยชาติพัฒนา
 3นายสุขุมเลาวัณยศิริมัชฌิมาธิปไตย
 4นายพันศักดิ์พันอรามเรืองชัยมัชฌิมาธิปไตย
 5นายอนุวัฒนทินราชพลังประชาชน
 6นายภิรมยพลวิเศษพลังประชาชน
 7นายทวีเกียรติศรีนาไทเปนไท
 8นายจรูญอินทรมาไทเปนไท
 9นายจรัญเสาวกุลประชาธิปตย
 10นายสิทธิชัยเจริญใจประชาธิปตย
 11นายครรชิตวัฒนเสถียรความหวังใหม
 12นายสุชาติเขาทองความหวังใหม
 13นายธํามศักดิ์ณัฐชลิตพงศเพื่อแผนดิน
 14นายนพรัตนแกวหินเพื่อแผนดิน
 15นายภูมิศาสตรบุญมาประชากรไทย
 16ร.ท.ไตรรงคลัดพลีประชากรไทย
 17ร.ต.บรรหารการนอกประชาราช
 18นายณัทฐพงศวศินชุติวัตประชาราช
 19นางประจวบกรวยสวัสดิ์ประชามติ
 20นายชุมพลพันธสวัสดิ์ประชามติ
 21นายตุยโฉมเมืองปกไทยร่ำรวย
 22นายสมพรตอมกระโทกไทยร่ำรวย
61วาที่ ร.ต.วิชัยจิตรพิทักษเลิศมัชฌิมาธิปไตย
 2นายสมใจมันกระโทกมัชฌิมาธิปไตย
 3นายพลพีรสุวรรณฉวีเพื่อแผนดิน
 4นายมีชัยจิตตพิพัฒนเพื่อแผนดิน
 5นายกิติพงศพงศสุรเวทรวมใจไทยชาติพัฒนา
 6นายรุงโรจนวชชมพูรวมใจไทยชาติพัฒนา
 7นายบุญจงวงศไตรรัตนพลังประชาชน
 8นายเกียรติเชษฐอกนิษฐเสนียพลังประชาชน
 9จ.ส.ต.พิเชษฐแกวปรือประชามติ
 10นายสุบรรณระวังดีประชามติ
 11นายจอยบรรจงกลางไทเปนไท
 12นางสุภลักษณบรรจงกลางไทเปนไท
 13นายธีระวัฒนบุญอยูประชาธิปตย
 14นายกฤษฎางแถวโสภาประชาธิปตย
 15นายภณรอดอําพันธุเสียงประชาชน
 16นายสมนึกเกวียนกระโทกเสียงประชาชน
 17นายสมยศบีพิมายประชาราช
 18นายเฉลิมลีสมประชาราช
 19นายสุฒิพงศโอชารสไทยร่ำรวย
 20นางพนิดาเบี้ยกระโทกไทยร่ำรวย
 21นายวิชัยฟกกระโทกประชากรไทย
 22นางวิลาวัลยดวงกระโทกประชากรไทย
รวม143    

 ปทุมธานี

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - ปทุมธานี
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นายสุรพงษอึ้งอัมพรวิไลชาติไทย
 2นายเอกพจนปานแยมชาติไทย
 3นายเฉลิมพลรัตนวงศชาติไทย
 4นายอภินันทชวยบํารุงประชาธิปตย
 5นางประเสริฐศรีฮอแสงชัยประชาธิปตย
 6นายวรพลเหมือนสรอยประชาธิปตย
 7นายวัฒนธนชัยแสงเงินสภาพรรวมใจไทยชาติพัฒนา
 8นายเสนียมติภักดีรวมใจไทยชาติพัฒนา
 9นายอิทธิพลชินาภารวมใจไทยชาติพัฒนา
 10นายสุนทรอุมญาติมัชฌิมาธิปไตย
 11นายสุรงคหอมจันทรมัชฌิมาธิปไตย
 12นายประเทืองวุฒิลิ้มรสสุคนธมัชฌิมาธิปไตย
 13นายสุทินนพขําพลังประชาชน
 14นายสมศักดิ์ใจแคลวพลังประชาชน
 15นายทวีศักดิ์ชัชวาลโชติกุลพลังประชาชน
 16นางชนากานตยืนยงประชาราช
 17นายชลิตลิ้มรสสุคนธประชาราช
 18นายวิบูลยพุมพูลสวัสดิ์ประชาราช
 19นางภัสพรสุวานิชประชากรไทย
 20นางเพชรพลอยพรชลายนนาวิประชากรไทย
 21นางสุวรรณาสมานประธานประชากรไทย
 22นายปวิตรปานสถิตยประชามติ
 23นายไวพจนสุขจิตตประชามติ
 24นายสํานวนประพิณประชามติ
 25พล.ต.พรฤทธิ์นิปวณิชยเผาไท
 26นางบุญครองนิปวณิชยเผาไท
 27นายภูเบศสมิทธิวงศเผาไท
 28นายอุทัยบัวทองเพื่อแผนดิน
 29นางวิมลธรรมธิศาเพื่อแผนดิน
 30นางจุฑารัตนจิ๋วกรางเพื่อแผนดิน
 31นายเฉลิมสุวรรณขําพลังแผนดิน
 32นายสมนึกโพธิ์จันทรพลังแผนดิน
 33นางออมแสงจันทรพลังแผนดิน
 34นายพิพัฒนเชื้อไทยไทยร่ำรวย
 35นายอนันตผลเจริญไทยร่ำรวย
 36นายสุฑาทั่วดาวไทยร่ำรวย
 37นายระพีพันธุหอมสนั่นสยาม
 38นายธนโชติเขียวเพชรบุรีสยาม
 39นายธนชัยแสงโตสยาม
21นายสมพงษเลี้ยงเจริญประชาราช
 2นายเกียรติศักดิ์สองแสงประชาราช
 3นายโชติพงษพันธสุขศิริมหาไพศาลประชาราช
 4นายวิบูลยฮอแสงชัยชาติไทย
 5นายอานนทนุนสุขชาติไทย
 6นายภิภพปานแยมชาติไทย
 7นายสดใสโรจนวิชัยประชาธิปตย
 8นายสุนทรอุมบางตลาดประชาธิปตย
 9นายยงยุทธมั่นบุปผชาติประชาธิปตย
 10นายชูชาติหาญสวัสดิ์พลังประชาชน
 11วาที่ ร.ต.สุเมธฤทธาคนีพลังประชาชน
 12นางสาวพรพิมลธรรมสารพลังประชาชน
 13นายปรีดีหิรัญพฤกษมัชฌิมาธิปไตย
 14นายสราวุธกลิ่นกุสุมมัชฌิมาธิปไตย
 15นายศักดิ์ชัยเสาะแสวงมัชฌิมาธิปไตย
 16นางสุภราวรารุจนประชามติ
 17นางกรณษาภัทรปยะกุลประชามติ
 18นางสาวสมจิตแสนสุโพธิ์ประชามติ
 19นายธนัชพงศธรรมบูชาประชากรไทย
 20นายดิเรกศรีสุภาประชากรไทย
 21นางสาวภัทรพัชรธนัตถุพลประชากรไทย
 22น.ท.สพชัยอยูจํานงคเผาไท
 23นางพรรณีบุญมาเผาไท
 24นางสาวพรทิพยเหลาจุมพลเผาไท
 25นางมนทกานติ์สุริหารไทเปนไท
 26นายธํารงกุลสุขเกษมไทเปนไท
 27นายเทวาสัจจพิทักษญาติธรรมไทเปนไท
 28นายธีรวัฒนหลีนวรัตนเพื่อแผนดิน
 29พ.ต.อ.อดิศรดวงพูลเพื่อแผนดิน
 30นางสิริกัญญาเสาะแสวงเพื่อแผนดิน
 31นายถวัลยรักชลธีไทยร่ำรวย
 32นายยุทธนารักชลธีไทยร่ำรวย
 33นางสาวสุลาวัลยรักชลธีไทยร่ำรวย
รวม72    

 ปราจีนบุรี

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - ปราจีนบุรี
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นางเยาวลักษณโตลักษณประชาธิปตย
 2นายชาตรีกองชัยประชาธิปตย
 3นายพิษณุอุดมทรัพยประชาธิปตย
 4นายชยุตภุมมะกาญจนะพลังประชาชน
 5นายคงกฤชหงษวิไลพลังประชาชน
 6นายสุทธิชัยจรุงพิรวงศพลังประชาชน
 7นายสุนทรวิลาวัลยมัชฌิมาธิปไตย
 8นายกฤษณบุตรเนียรมัชฌิมาธิปไตย
 9นายเกียรติกรพากเพียรศิลปมัชฌิมาธิปไตย
 10นายเฉลิมเกียรติบรรจงประชามติ
 11ร.ต.มนตรีมั่นจิตรประชามติ
 12นายสมานพูลสวัสดิมงคลประชามติ
 13นางลัดดาพันธุจึงเจริญประชาราช
 14พล.ต.ปริญญาเชาวนเจริญประชาราช
 15นายไพโรจนงามเหมือนประชาราช
 16นางสิรินดามงคลประชากรไทย
 17นายเสวกหระทึกประชากรไทย
 18นายพชรชางกลประชากรไทย
 19นายชยพลโชติสืบสมไทยร่ำรวย
 20นายสํารวมวงษจอยไทยร่ำรวย
 21นายขวัญชัยขําทิมไทยร่ำรวย
รวม21    

 ระยอง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - ระยอง
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11นายยงยศอรุณเวสสะเศรษฐพลังประชาชน
 2นายนายภิรมณศรีธาตุพลังประชาชน
 3นายสาธิตปตุเตชะประชาธิปตย
 4นายวิชัยล้ําสุทธิประชาธิปตย
 5นายเพ็ชรสายพานทองสยาม
 6นายจุมพลจีรนันทยินดีสยาม
 7นายปราโมทยวีระพันธมัชฌิมาธิปไตย
 8นางพรรณนิภาเหลาศิริพจนมัชฌิมาธิปไตย
 9นายภีมเดชอมรสุคนธมหาชน
 10นายนพดลชางตบแตงมหาชน
 11นางสาววรรณีศรีพนมเพชรรวมใจไทยชาติพัฒนา
 12นายสุวัจยมจินดารวมใจไทยชาติพัฒนา
 13นายประเสริฐมีมงคลคุณธรรม
 14นายเดชธนายิ้มแยมคุณธรรม
 15นายวิวัฒนรุงหิรัญวัฒนพลังแผนดิน
 16นายไชยารุงหิรัญวัฒนพลังแผนดิน
 17นางนามโกอนมั่นไทยร่ำรวย
 18นางประภาภรณทวมทองไทยร่ำรวย
21นายทวีปขวัญบุรีเพื่อแผนดิน
 2นายชาตรีอิฐศรีเพื่อแผนดิน
 3นายธนพลสุวรรณโชติเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 4นางสาวรัชนีสมนึกเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 5ร.ต.กฤษฎาการุญพลังประชาชน
 6นายพายัพผองใสพลังประชาชน
 7นางสาวนิตยาบุญเกินสยาม
 8นายธนกรสุขเจริญสยาม
 9นายมานพเสถียรเขตตมัชฌิมาธิปไตย
 10นายธงชัยกฤตยาวสุกุลมัชฌิมาธิปไตย
 11นายธาราปตุเตชะประชาธิปตย
 12นายบัญญัติเจตนจันทรประชาธิปตย
 13นางมาลีรัตนเอี้ยวสกุลประชาราช
 14นายณัฐวุฒิวงศเนียมประชาราช
 15นายมาโนชธนาภรณรวมใจไทยชาติพัฒนา
 16พ.ต.ท.อนุรัตนทองโตรวมใจไทยชาติพัฒนา
 17นางสาวนันทวดีกวินฤทัยปรีดาประชามติ
 18พ.ต.อ.สวัสดิ์รักษาสุขประชามติ
 19นางยุพรวงศเพียรไทยร่ำรวย
 20นายเทิดเกียรติสินประเสริฐศรีไทยร่ำรวย
รวม38    

 สระแก้ว

รายชื่อผู้สมัคร ส.ส. แบบแบ่งเขต - สระแก้ว
เขตหมายเลขคำนำหน้าชื่อนามสกุลพรรค
11พ.ต.อ.วิสิฐตนาคะตะพลังประชาชน
 2นายปญญาชาติปญญาวุฒิพลังประชาชน
 3นายธานินทรศุภศักดิ์มนตรีพลังประชาชน
 4นายฐานิสรเทียนทองประชาราช
 5นางสาวตรีนุชเทียนทองประชาราช
 6นายสรวงศเทียนทองประชาราช
 7นายพรพลเอกอรรถพรประชาธิปตย
 8นายสุทธิรักษวันเพ็ญประชาธิปตย
 9นายเรืองบาดาลประชาธิปตย
 10นายวีรวิทยกรเศษประชากรไทย
 11ด.ต.ทศพลพะยอมศรีประชากรไทย
 12ร.ต.ชนกเกษมวงศประชากรไทย
 13นายสงศักดิ์ไชยลาวัณยมัชฌิมาธิปไตย
 14นายสุดใจนูมัชฌิมาธิปไตย
 15นายชัยณรงคสังขวองมัชฌิมาธิปไตย
 16นายวรเชษฐสิทธิจันทรเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 17นายกุหลาบบุญเรืองเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
 18นายเรืองศักดิ์รัตนวิเศษประชาเครือขายชาวนาแหงประเทศไทย
รวม18    

 

 

ข้อมูลรายชื่อผู้สมัคร และ ข่าวคราวต่างๆของแต่ละจังหวัดอยู่ระหว่างการคัดสรรแหล่งข้อมูลค่ะ กรุณากลับมาอัพเดทกันใหม่ได้ทุกวันนะคะ
http://www.oknation.net/blog/nanahahe/2007/11/15/entry-5



อ่านความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1 (0)
ปัจเจกตน วันที่ : 16/11/2007 เวลา : 19.42 น.
http://oknation.nationtv.tv/blog/uthai
รักทุกคนด้วยจิตที่บริสุทธิ์


เหลือแต่ซาก
ตะกายฟ้าปลากินดาว

แสดงความคิดเห็น


ถึง บล็อกเกอร์ ทุกท่าน โปรดอ่าน
   ด้วยทาง บริษัท จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ จำกัด (มหาชน) ได้ติดต่อขอความร่วมมือ มายังเว็บไซต์และเว็บบล็อกต่าง ๆ รวมไปถึงเว็บบล็อก OKnation ห้ามให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ ของบริษัท จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ฯ บนเว็บ blog โดยกำหนดขอบเขตของสิ่งที่ห้ามทำ และสามารถทำได้ ดังนี้
ห้ามทำ
- การใส่ผลงานเพลงต้นฉบับให้ฟัง ทั้งแบบควบคุมเพลงได้ หรือซ่อนเป็นพื้นหลัง และทั้งที่อยู่ใน server ของคุณเอง หรือ copy code คนอื่นมาใช้
- การเผยแพร่ file ให้ download ทั้งที่อยู่ใน server ของคุณเอง หรือฝากไว้ server คนอื่น
สามารถทำได้
- เผยแพร่เนื้อเพลง ต้องระบุชื่อเพลงและชื่อผู้ร้องให้ชัดเจน
- การใส่เพลงที่ร้องไว้เอง ต้องระบุชื่อผู้ร้องต้นฉบับให้ชัดเจน
จึงเรียนมาเพื่อโปรดปฎิบัติตาม มิเช่นนั้นทางบริษัท จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ฯ จะให้ฝ่ายดูแลลิขสิทธิ์ ดำเนินการเอาผิดกับท่านตามกฎหมายละเมิดลิขสิทธิ์
OKNATION



กฎกติกาการเขียนเรื่องและแสดงความคิดเห็น
1 การเขียน หรือแสดงความคิดเห็นใด ๆ ต้องไม่หมิ่นเหม่ หรือกระทบต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ หรือกระทบต่อความมั่นคงของชาติ
2. ไม่ใช้ถ้อยคำหยาบคาย ดูหมิ่น ส่อเสียด ให้ร้ายผู้อื่นในทางเสียหาย หรือสร้างความแตกแยกในสังคม กับทั้งไม่มีภาพ วิดีโอคลิป หรือถ้อยคำลามก อนาจาร
3. ความขัดแย้งส่วนตัวที่เกิดจากการเขียนเรื่อง แสดงความคิดเห็น หรือในกล่องรับส่งข้อความ (หลังไมค์) ต้องไม่นำมาโพสหรือขยายความต่อในบล็อก และการโพสเรื่องส่วนตัว และการแสดงความคิดเห็น ต้องใช้ภาษาที่สุภาพเท่านั้น
4. พิจารณาเนื้อหาที่จะโพสก่อนเผยแพร่ให้รอบคอบ ว่าจะไม่เป็นการละเมิดกฎหมายใดใด และปิดคอมเมนต์หากจำเป็นโดยเฉพาะเรื่องที่มีเนื้อหาพาดพิงสถาบัน
5.การนำเรื่อง ภาพ หรือคลิปวิดีโอ ที่มิใช่ของตนเองมาลงในบล็อก ควรอ้างอิงแหล่งที่มา และ หลีกเลี่ยงการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์ ไม่ว่าจะเป็นรูปแบบหรือวิธีการใดก็ตาม 6. เนื้อหาและความคิดเห็นในบล็อก ไม่เกี่ยวข้องกับทีมงานผู้ดำเนินการจัดทำเว็บไซต์ โดยถือเป็นความรับผิดชอบทางกฎหมายเป็นการส่วนตัวของสมาชิก
คลิ้กอ่านเงื่อนไขทั้งหมดที่นี่"
OKnation ขอสงวนสิทธิ์ในการปิดบล็อก ลบเนื้อหาและความคิดเห็น ที่ขัดต่อความดังกล่าวข้างต้น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของบล็อกและเจ้าของความคิดเห็นนั้นๆ
   

กลับไปหน้าที่แล้ว กลับด้านบน