วันที่ จันทร์ พฤศจิกายน 2550

พิมพ์หน้านี้  |  ดูบล๊อกอื่นๆ ที่ OKnation

 

มาแว้วววตารางคอนเสิร์ต fat festival


นี่ตารางงานแฟตคร่าว ๆ
FAT FESTIVAL 7 : SHOW
Sat. 10.11.07


a1
12:30: Chicken Wing (เอาแต่เล่น1)
13:00 Monotone
14:00: Sqweez Animal
15:00 Scrubb
16:00 รอคอนเฟิร์ม
17:00 โต๋+เบน
18:00 F
19:00 Groove Riders
20:00 รอคอนเฟิร์ม
21:00 Flure
22.00 รอคอนเฟิร์ม

a2(out)
12:30: รอคอนเฟิร์ม
13:00 Sweet Madonna
13:30: OBLIVIOUS
14:00 Sleeping Sheep
14:30 Mad Pack It
15:10 Ebola
15:40 ซามูไรลาว
16:10 Blue Dock
16:40 รอคอนเฟิร์ม
17:10 Moon
17:40 Lullaby
18.10 Lemon Soup
18.40 Brandnew Sunset
19.10 Soundlanding
19.40 Morning Surfers
20.10 Slot Machine
20.50 รอคอนเฟิร์ม
21.30 Cells

a3(Nokia)
13:00 สยามฮิ
13.30 Ewery
14.00 ลองฟังดู
14.30 Peanuty
15.00 6 C.E.
15.30 Last Hoper
16.00 Nour
16.30 Verse
17.00 ไผ่กับนางเลิ้ง
17.30 Electric Neon Lamp
18.00 Zurdak
18.30 Zubjury
19.00 Nokia Fat Circle
19.30 Nokia Fat Circle
20.00 Nokia Fat Circle
20.30 Nokia Fat Circle
21.00 Nokia Fat Circle

a4
12:30: Independent (เอาแต่เล่น2)
13.00 กิ๊กกะจิ๊บ
13.30 แก๊ก Prinky Groove
14.00 เสนาหอยJazzband
14.30 สหมงคลฟิล์ม โชว์
15.00 D.I.Y
15.30 Good September
16.00 เคลิ้มสมาคม
16.30 Lipta
17.10 Jetset`er
17.50 Etc.
18.30 รอคอนเฟิร์ม
19.30 SUPERBAKER
20.00 SUPERSTRING
20.30 Saturday Seiko
21.00 Sevendays
21:30: เจอรี่ ศศิศ มิลินทวานิช


a5
13.00 Funky Wah Wah
13.30 The Cat Cat Cat
14.00 The Temporary Channel
14.30 Desktop Error
15.00 Kid Insane
15.30 Knock The Knocks
16.00 The travellers
16.40 Momokomotion
17.10 Bear Garden
17.40 รอคอนเฟิร์ม
18.20 Petch
19.00 อรอรีย์
19.40 DAY TRIPPER
20.20 อัศจรรย์จักรวาล
21.00 FUTON
21.40 โต้ ตุลย์ ปั๊ม ทวน

Sun. 11.11.07

a1
12:30: Soar (เอาแต่เล่น3)
13:00 Slur
13:40 Paradox
14:40 Crescendo
15:40 Buddha Bless
16:20 Hangman
17:20 แมว จิระศักดิ์
18:20 Black Head
19:20 Yokee Playboy
20:20 รอคอนเฟิร์ม
20.50 รอคอนเฟิร์ม
21.20 อพาร์ตเมนต์คุณป้า


a 2(OUT)
12:30: รอคอนเฟิร์ม
13:00: bangkok batucade
13:30: Sweet Mullet
14:00 Perfect Rock Star
14:30 The Richman Toy
15:00 Supersub
15:30 Instinct
16:00 ZEAL
16:40 กรุงเทพมาราธอน
17:20 ขุนอิน
18:00 รอคอนเฟิร์ม
19:00 Teddy Ska
19.40 ศรีราชาร็อกเกอร์
20.20 Kaijo Brothers
21.00 Dajim


a3Nokia
13:00 Peltrophorum
13.30 Klear
14.00 ภูมิจิต
14.30 The Groceries
15.00 Abuse The Youth
15.30 Rabbit Dolls
16.00 8th Floor
16.30 Most Wanted
17.00 Dublur
17.30 Cuckoo
18.00 Tabasco
18.30 Zero Hero
19.00 Nokia Fat Circle
19.30 Nokia Fat Circle
20.00 Nokia Fat Circle
20.30 Nokia Fat Circle
21.00 Nokia Fat Circle


a4
12:30: รอคอนเฟิร์ม
13.00 5 U
13.30 7th Scene
14.00 15th Scenery
14.30 Basket Band
15.00 บรรณ
15.30 บอล จารุลักษณ์
16.00 GTH Feel Good
16.30 Anything Else
17.00 รอคอนเฟิร์ม
17.45 Yarinda & Friends
18.15 P2 Warship
18.45 เต็น ธีรภัค
19.15 Ionion
19.45 Tattoo Colour
20.25 Sofa
21.05 Playground


a5
13.00 นิ้ม
13.30 Suburbian
14.00 รอคอนเฟิร์ม
14.40 Buddhist Holiday
15.20 Armchair
16.00 สี่เต่าเธอ
17.00 เล็ก สุรชัย
17.40 Saliva Bastards
18.20 Moderndog
19.00 DIVA Int.
19.40 Red20
20.20 Cyndi Suei
21.00 The Photosticker Machine
feat. Stylish Nonsense

เจอกันที่งานเน่อ..................
 

โดย ปราสาทหิน

 

กลับไปที่ www.oknation.net